Lịch thi đấu vòng loại U19 tổ quốc 2021 - Giải đấu có sự tham dự của 28 nhóm bóng với phần lớn U19 HAGL, Hà Nội, Viettel...
Lịch thi đấu vòng loại U19 non sông 2021
Lịch thi đấu vòng sơ loại bảng A:
Địa điểm: Trung trọng điểm thể thao Viettel
Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá u19 quốc gia việt nam hôm nay
Lượt | Ngày | Giờ | Sân | Đội | - | Đội | Sân | Giờ | Ngày | Lượt |
I | 10/1 | 15.00 | Tự nhiên | Viettel | - | THANH HÓA | Tự nhiên | 15.00 | 23/1 | VI |
14.00 | Nhân tạo | NAM DINH | - | HÀ NỘI | Nhân tạo | 14.00 | ||||
16.00 | Nhân tạo | PVF | - | CAND | Nhân tạo | 16.00 | ||||
II | 12/1 | 14.00 | Nhân tạo | THANH HÓA | - | PVF | Nhân tạo | 14.00 | 25/1 | VII |
15.00 | Tự nhiên | HÀ NỘI | - | Viettel | Tự nhiên | 15.00 | ||||
16.00 | Nhân tạo | CAND | - | NAM DINH | Nhân tạo | 16.00 | ||||
III | 15/1 | 14.00 | Nhân tạo | HÀ NỘI | - | CAND | Nhân tạo | 14.00 | 28/1 | VIII |
16.00 | Nhân tạo | NAM DINH | - | THANH HÓA | Nhân tạo | 16.00 | ||||
15.00 | Tự nhiên | PVF | - | Viettel | Tự nhiên | 15.00 | ||||
IV | 18/1 | 15.00 | Tự nhiên | Viettel | - | CAND | Tự nhiên | 15.00 | 31/1 | IX |
14.00 | Nhân tạo | PVF | - | NAM DINH | Nhân tạo | 14.00 | ||||
16.00 | Nhân tạo | THANH HÓA | - | HÀ NỘI | Nhân tạo | 16.00 | ||||
V | 20/1 | 14.00 | Nhân tạo | CAND | - | THANH HÓA | Nhân tạo | 14.00 | 02/2 | X |
16.00 | Nhân tạo | HÀ NỘI | - | PVF | Nhân tạo | 16.00 | ||||
15.00 | Tự nhiên | Viettel | - | NAM DINH | Tự nhiên | 15.00 |
Lịch thi đấu bảng B:
Địa điểm: Sân vận động tỉnh Kon Tum
Lượt | Ngày | Giờ | Sân | Đội | - | Đội | Sân | Giờ | Ngày | Lượt |
I | 10/1 | 15.00 | Kon Tum | SHB ĐÀ NẴNG | - | SLNA | Kon Tum | 15.00 | 23/1 | VI |
17.00 | Kon Tum | Kon Tum | - | HUẾ | Kon Tum | 17.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | HV NUTIFOOD |
|
| ||||
II | 12/1 | 15.00 | Kon Tum | HV NUTIFOOD | - | SHB ĐÀ NẴNG | Kon Tum | 15.00 | 25/1 | VII |
17.00 | Kon Tum | SLNA | - | Kon Tum | Kon Tum | 17.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | HUẾ |
|
| ||||
III | 15/1 | 15.00 | Kon Tum | SHB ĐÀ NẴNG | - | HUẾ | Kon Tum | 17.00 | 28/1 | VIII |
17.00 | Kon Tum | SLNA | - | HV NUTIFOOD | Kon Tum | 15.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | Kon Tum |
|
| ||||
IV | 18/1 | 15.00 | Kon Tum | HUẾ | - | SLNA | Kon Tum | 15.00 | 31/1 | IX |
17.00 | Kon Tum | 4 | - | Kon Tum | Kon Tum | 17.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | SHB ĐÀ NẴNG |
|
| ||||
V | 20/1 | 15.00 | Kon Tum | HUẾ | - | HV NUTIFOOD | Kon Tum | 15.00 | 02/2 | X |
17.00 | Kon Tum | Kon Tum | - | SHB ĐÀ NẴNG | Kon Tum | 17.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | SLNA |
|
|
Lịch tranh tài bảng C:
Địa điểm: Trung vai trung phong thể thao Hàm Rồng
Xem thêm: Đội Chống Tham Nhũng 3 - Phim Hành Động Đội Chống Tham Nhũng Trailer 12
Lượt | Ngày | Giờ | Sân | Đội | - | Đội | Sân | Giờ | Ngày | Lượt |
I | 10/1 | 14.30 | Sân 4 | HAGL | - | BÌNH ĐỊNH | Sân 4 | 14.30 | 23/1 | VI |
13.15 | Sân 5 | TP. HCM | - | QUẢNG NAM | Sân 5 | 13.15 | ||||
15.15 | Sân 5 | PHÚ YÊN | - | DAK LAK | Sân 5 | 15.15 | ||||
II | 12/1 | 13.15 | Sân 4 | BÌNH ĐỊNH | - | PHÚ YÊN | Sân 4 | 13.15 | 25/1 | VII |
14.30 | Sân 5 | QUẢNG NAM | - | HAGL | Sân 5 | 14.30 | ||||
15.15 | Sân 4 | DAK LAK | - | TP. HCM | Sân 4 | 15.15 | ||||
III | 15/1 | 13.15 | Sân 5 | QUẢNG NAM | - | DAK LAK | Sân 5 | 13.15 | 28/1 | VIII |
15.15 | Sân 5 | TP. HCM | - | BÌNH ĐỊNH | Sân 5 | 15.15 | ||||
14.30 | Sân 4 | PHÚ YÊN | - | HAGL | Sân 4 | 14.30 | ||||
IV | 18/1 | 14.30 | Sân 5 | HAGL | - | DAK LAK | Sân 5 | 14.30 | 31/1 | IX |
13.15 | Sân 4 | PHÚ YÊN | - | TP. HCM | Sân 4 | 13.15 | ||||
15.15 | Sân 4 | 2 | - | QUẢNG NAM | Sân 4 | 15.15 | ||||
V | 20/1 | 13.15 | Sân 5 | DAK LAK | - | BÌNH ĐỊNH | Sân 5 | 13.15 | 02/2 | X |
15.15 | Sân 5 | QUẢNG NAM | - | PHÚ YÊN | Sân 5 | 15.15 | ||||
14.30 | Sân 4 | HAGL | - | TP. HCM | Sân 4 | 14.30 |
Lượt | Ngày | Giờ | Sân | Đội | - | Đội | Sân | Giờ | Ngày | Lượt |
I | 10/1 | 14.00 | 19/8 | ĐỒNG NAI | - | BẾN TRE | 19/8 | 14.00 | 23/1 | VI |
16.00 | 19/8 | Khánh Hòa | - | B. BÌNH DƯƠNG | 19/8 | 16.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | SÀI GÒN |
|
| ||||
II | 12/1 | 14.00 | 19/8 | SÀI GÒN | - | ĐỒNG NAI | 19/8 | 14.00 | 25/1 | VII |
16.00 | 19/8 | BẾN TRE | - | Khánh Hòa | 19/8 | 16.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | B. BÌNH DƯƠNG |
|
| ||||
III | 15/1 | 14.00 | 19/8 | ĐỒNG NAI | - | B. BÌNH DƯƠNG | 19/8 | 16.00 | 28/1 | VIII |
16.00 | 19/8 | BẾN TRE | - | SÀI GÒN | 19/8 | 14.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | Khánh Hòa |
|
| ||||
IV | 18/1 | 14.00 | 19/8 | B. BÌNH DƯƠNG | - | BẾN TRE | 19/8 | 14.00 | 31/1 | IX |
16.00 | 19/8 | SÀI GÒN | - | Khánh Hòa | 19/8 | 16.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | ĐỒNG NAI |
|
| ||||
V | 20/1 | 14.00 | 19/8 | B. BÌNH DƯƠNG | - | SÀI GÒN | 19/8 | 14.00 | 02/2 | X |
16.00 | 19/8 | Khánh Hòa | - | ĐỒNG NAI | 19/8 | 16.00 | ||||
|
| Nghỉ | - | BẾN TRE |
|
|
Lịch tranh tài bảng E:
Địa điểm: Sân chuyên chở Bình Phước
Lượt | Ngày | Giờ | Sân | Đội | - | Đội | Sân | Giờ | Ngày | Lượt |
I | 10/1 | 15.00 | Bình Phước | LONG AN | - | CẦN THƠ | Bình Phước | 15.00 | 23/1 | VI |
17.00 | Bình Phước | Bình Phước | - | ĐỒNG THÁP | Bình Phước | 17.00 | ||||
15.00 | Sân phụ | TIỀN GIANG | - | AN GIANG | Sân phụ | 15.00 | ||||
II | 12/1 | 15.00 | Bình Phước | ĐỒNG THÁP | - | TIỀN GIANG | Bình Phước | 15.00 | 25/1 | VII |
17.00 | Bình Phước | CẦN THƠ | - | Bình Phước | Bình Phước | 17.00 | ||||
15.00 | Sân phụ | AN GIANG | - | LONG AN | Sân phụ | 15.00 | ||||
III | 15/1 | 15.00 | Bình Phước | CẦN THƠ | - | AN GIANG | Bình Phước | 15.00 | 28/1 | VIII |
15.00 | Sân phụ | LONG AN | - | ĐỒNG THÁP | Sân phụ | 15.00 | ||||
17.00 | Bình Phước | TIỀN GIANG | - | Bình Phước | Bình Phước | 17.00 | ||||
IV | 18/1 | 15.00 | Bình Phước | TIỀN GIANG | - | LONG AN | Bình Phước | 15.00 | 31/1 | IX |
17.00 | Bình Phước | Bình Phước | - | AN GIANG | Bình Phước | 17.00 | ||||
15.00 | Sân phụ | ĐỒNG THÁP | - | CẦN THƠ | Sân phụ | 15.00 | ||||
V | 20/1 | 15.00 | Bình Phước | AN GIANG | - | ĐỒNG THÁP | Bình Phước | 15.00 | 02/2 | X |
15.00 | Sân phụ | CẦN THƠ | - | TIỀN GIANG | Sân phụ | 15.00 | ||||
17.00 | Bình Phước | Bình Phước | - | LONG AN | Bình Phước | 17.00 |
Vòng các loại giải soccer Vô địch U19 nam nước nhà 2021 có 28 nhóm sẽ chia thành 5 bảng. Các bảng đấu sẽ tranh tài theo thể thức vòng tròn 2 lượt đi với về để chọn lọc ra các chiếc tên ưu tú nhất góp phương diện ở VCK U19 đất nước 2021.
Theo công dụng lễ bốc thăm, đương kim vô địch PVF sẽ gặp nhiều trở ngại khi yêu cầu chung bảng với những đội được reviews cao như Viettel, Thanh Hoá, nam giới Định, thủ đô hà nội và CAND.
Trong khi đó, SLNA sẽ nằm ở bảng B cùng rất Kon Tum, SHB Đà Nẵng, quá Thiên Huế và học viện chuyên nghành Nutifood.
Ở bảng C, HAGL trong vai trò gia chủ có nhiều cơ hội đi tiếp lúc chỉ thuộc bảng với Quảng Nam, TP.HCM, Phú Yên, Bình Định và Đăk Lăk.
Tại bảng D, chủ nhà Khánh Hoà chung bảng cùng với Bến Tre, B.Bình Dương, thành phố sài gòn và Đồng Nai. Còn trên bảng E là 6 đội: Bình Phước, An Giang, yêu cầu Thơ, Đồng Tháp, Long An với Tiền Giang.