Đội Hình Ra Sân

đội hình Real tối nay: update tin tức bắt đầu về chuần Real đêm nay, hình ảnh, video clip mới độc nhất về đội hình Real đêm nay bên trên losartanfast.com

Bạn đang xem: Đội hình ra sân


(losartanfast.com) - Real Madrid có đội hình ngay sát như vượt trội nhất trước trận bình thường kết húi C1 gặp mặt Atletico. Dưới đó là đội hình mà lại HLV Zidane rất có thể sử dụng trong trận đấu này.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Mi 10T Pro Đánh Giá - Xiaomi Mi 10T Pro Long

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
*
Brazil
Ngày Môn chuyên chở viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nữ giới )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền khiếp (nhảy tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái mạnh )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền gớm (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền ghê ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội phụ nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ giới hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền gớm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối chọi nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*