Link xem trực tiếp lễ bốc thăm phân chia bảng cúp C1 Châu Âu mùa giải 2021/2022, tường thuật công dụng chia bảng Champions League liệu tất cả bảng tử thần nào.
Partizan Beograd Kairat Almaty Basel Hạng tốt nhất Anh, lúc này - 25/11 Fulham 0 - 0 Derby County Barnsley 0 - 2 Swansea Blackburn Rovers 4 - 0 Peterborough United Bristol thành phố 1 - 0 Stoke đô thị Cardiff đô thị 0 - 1 Hull đô thị Millwall 1 - 1 Bournemouth Queens Park 1 - 0 Huddersfield VĐQG Argentina, lúc này - 25/11 Newell's Old Boys 1 - 0 Central Cordoba de Santiago Sarmiento 0 - 0 Banfield Huracan 04:00 Patronato de Parana Atletico Tucuman 0 - 4 Defensa y Justicia VĐQG Brazil, bây giờ - 25/11 Sao Paulo 0 - 0 Athletico Paranaense Fluminense 1 - 0 Internacional VĐQG Argentina, lúc này - 25/11 Independiente 1 - 0 Boca Juniors VĐQG Scotland, từ bây giờ - 25/11 Ross County 1 - 0 Hibernian Hạng 2 Đức, bây giờ - 25/11 St. Pauli 3 - 1 Sandhausen Cúp non sông Scotland, lúc này - 25/11 Atletico Nacional 04:00 Deportivo Pereira Deportivo Pereira 1 - 0 Atletico Nacional VĐQG Ai Cập, hôm nay - 25/11 Al-Ittihad Al-Sakandary 20:00 Pharco FC Ceramica Cleopatra 21:00 El Zamalek Al Ahly 21:00 Smouha SC Giao hữu, lúc này - 25/11 Indonesia 21:00 Myanmar VĐQG Indonesia, từ bây giờ - 25/11 Persija Jakarta 18:30 Bali United Persija Jakarta 20:30 Bali United Pusam VĐQG Costa Rica, từ bây giờ - 25/11 ADR Jicaral 2 - 2 Guanacasteca Santos de Guapiles 1 - 2 C.S. Cartagines Club sport Herediano 2 - 0 Grecia LD Alajuelense 1 - 0 Guadalupe FC Cúp non sông Colombia, lúc này - 25/11 Atletico Nacional 04:00 Deportivo Pereira Deportivo Pereira 1 - 0 Atletico Nacional Hạng tốt nhất Armenia, từ bây giờ - 25/11 FC Alashkert II 17:00 FC BKMA Vagharshapat 2 Pyunik II 18:00 Gandzasar Urartu FC II 20:00 Shirak Hạng độc nhất Hungary, bây giờ - 25/11 Bekescsaba 1 - 0 Nyiregyhaza Spartacus FC Budafok 1 - 1 FC Ajka Haladas 1 - 2 BFC Siofok Szeged 2011 1 - 1 Pecsi MFC Duna Aszfalt TVSE 00:00 Kecskemeti TE Tiszakecske FC 1 - 0 Kecskemeti TE VĐQG Serbia, hôm nay - 25/11 Mladost Lucani 0 - 0 Vojvodina Hạng độc nhất vô nhị Romania, hôm nay - 25/11 FC Buzau 22:00 FC Brasov Hạng nhất ba Lan, lúc này - 25/11 Zaglebie Sosnowiec 3 - 2 Chrobry Glogow Korona Kielce 0 - 1 GKS Tychy 71
Link xem trực tiếp bốc thăm phân tách bảng cụp C1 nơi đâu ?
Truyền hình FPT là đơn vị chức năng sở hữu bản quyền cúp C1 mùa giải 2021/2022 năm nay.Nên lễ bốc thăm phân tách bảng Champions League sẽ được truyền hình trực tiếp bên trên kênh sóng FPT. Hình như quý fan hâm mộ tham khảo những đường liên kết sau đâyPartizan Beograd
Hoãn
Villarreal | 0 - 2 | Man United |
Dynamo Kyiv | 1 - 2 | Munich |
Barcelona | 0 - 0 | Benfica |
Lille | 1 - 0 | FC Salzburg |
Sevilla | 2 - 0 | Wolfsburg |
Young Boys | 3 - 3 | Atalanta |
Chelsea | 4 - 0 | Juventus |
Malmoe FF | 1 - 1 | St. Petersburg |
Spartak Moscow | 2 - 1 | Napoli |
Middlesbrough | 1 - 2 | Preston North kết thúc |
Nottingham Forest | 0 - 0 | Luton Town |
Blackpool | 0 - 0 | West Brom |
Coventry city | 0 - 0 | Birmingham đô thị |
Reading | 0 - 1 | Sheffield United |
Gimnasia LP | 5 - 2 | Talleres |
CA Huracan | 1 - 0 | Patronato de Parana |
Atletico GO | 1 - 1 | Juventude |
Aldosivi | 2 - 0 | San Lorenzo de Almagro |
Gremio | 2 - 2 | Flamengo |
Palmeiras | 2 - 2 | Atletico MG |
Velez Sarsfield | 2 - 0 | Argentinos Juniors |
Godoy Cruz Antonio Tomba | 1 - 3 | Estudiantes de la Plata |
Marumo Gallants | 0 - 0 | Maritzburg United |
Stellenbosch FC | 0 - 3 | Orlando Pirates |
Kaizer Chiefs | 1 - 1 | AmaZulu FC |
Mamelodi Sundowns FC | 2 - 2 | SuperSport United |
Tshakhuma FC | 23:00 | Maritzburg United |
Coca Cola | 01:00 | ENPPI |
Future FC | 1 - 2 | ENPPI |
Jeonnam Dragons | 18:00 | Daegu FC |
Jeonnam Dragons | 0 - 1 | Daegu FC |
Madura United | 2 - 0 | Persik Kediri |
Madura United | 15:15 | Persik |
Persebaya Surabaya | 18:00 | Persita |
Persebaya Surabaya | 4 - 0 | Persita Tangerang |
Persiraja Aceh | 20:45 | Persib Bandung |
Persiraja Banda Aceh | 0 - 4 | Persib Bandung |
Municipal Perez Zeledon | 1 - 0 | Sporting San Jose |
Deportivo Saprissa | 3 - 0 | Deportiva San Carlos |
Sydney Olympic | 2 - 4 | Sydney FC |
Tigers FC | 0 - 0 Hoãn | APIA Leichhardt Tigers |
Perth Glory | 16:00 | Melbourne đô thị FC |
Perth Glory | 1 - 1 | Melbourne Victory |
TSU | 0 - 0 Hoãn | Taipei đô thị Tatung |
Zhanyi Skywalkers | 0 - 0 Hoãn | CPC FC |
Taichung Futuro | 0 - 0 Hoãn | Tainan city |
Taipower | 18:00 | HangYuen/Fujen |
Karvina | 1 - 2 | Banik Ostrava |
FK Varnsdorf | 0 - 3 | Opava |
FC Minaj | 1 - 1 | FC Kolos Kovalivka |
Budaors | 1 - 1 | Aqvital FC Csakvar |
Dorogi FC | 2 - 0 | Szolnok |
III Keruleti TVE | 0 - 3 | Gyori ETO |
Soroksar SC | 1 - 1 | Diosgyori VTK |
Szentlorinc | 0 - 2 | Vasas Budapest |
Drava Ptuj | 0 - 0 | NK Krka |
Dukla Banska Bystrica | 4 - 2 | Namestovo |
FK Radnik Surdulica | 2 - 1 | TSC Backa Topola |
Zarkovo | 0 - 1 | FK Mladost Novi Sad |