1. Liên kết xem trực tiếp Italia vs Bỉ từ bây giờ ở đâu ?
Trận đấu thân Italia vs Bỉ vòng sơ loại World Cup khu vực Châu Âu sẽ tiến hành tường thuật trực tiếp bên trên sóng truyền họa tại những kênh ON Sports+, ON Football, ON Football HD, K+SPORT1, bên cạnh đó quý người hâm mộ tham khảo những đường links dưới đây.Bạn đang xem: Trực tiếp bóng đá hom nay
Trong 12 lần tuyên chiến đối đầu và cạnh tranh với nhau đương kim vô địch triệu euro 2020 chỉ chiếm chút ưu cố khi chiến thắng 5 hòa 4 và thua 3.Nhưng vào 5 lần gặp mặt nhau gần đây đội bóng màu sắc thiên thanh thắng tới 4 và thua thảm 1.Và bao gồm 3 trận đấu tất cả tổng số bàn thắng từ 3 bàn trở lên.
Xem thêm: Tâm Lý Tội Phạm, Ánh Sáng Thành Phố Phim The Liquidator Full Hd
Tối nay, Quỷ Đỏ tương đối đầy đủ lực lượng không tồn tại sự vắng ngắt mặt không mong muốn nào, mặt phía ĐT Italia thiếu vắng Matteo Pessina, Ciro Immobile và Rafael Tolói do chấn thương, trung vệ Leonardo Bonucci chẳng thể góp mặt vì chấn thương.
San Marino | ||||
Quần đảo Faroe | 3 - 0 | 3 - 0 | Qatar | |
Nicaragua | 0 - 0 Dừng | Cuba | ||
Cavalry FC | 1 - 1 | FC Edmonton | ||
Scarborough SC | 0 - 0 Hoãn | St. Catharines Hrvat | ||
Atletico Sporting Toronto | 3 - 0 | Toronto Tigers | ||
Everton CD | 1 - 0 | Universidad de Chile | ||
Antofagasta | 1 - 0 | Melipilla | ||
Colo Colo | 2 - 0 | Huachipato | ||
Hougang United FC | 1 - 3 | Young Lions | ||
Lion đô thị Sailors FC | 4 - 1 | Balestier Khalsa FC | ||
Tampines Rovers FC | 1 - 1 | Geylang International FC | ||
Tanjong Pagar United FC | 4 - 4 | Albirex Niigata FC | ||
CD Arturo Fernandez Vial | 2 - 2 | Rangers | ||
Iztapa | 1 - 0 | Guastatoya | ||
CSD Municipal | 1 - 1 | Santa Lucia Cotzumalguapa | ||
Club Xelaju | 0 - 1 | Antigua Guatemala | ||
Solola | 1 - 2 | Coban Imperial | ||
Deportivo Malacateco | 1 - 0 | Deportivo Achuapa | ||
Belshina Bobruisk | 4 - 0 | FC Slonim | ||
FC Baranovichi | 2 - 3 | FC Krumkachy Minsk | ||
FK Orsha | 0 - 0 | Shakhtar-2 (Petrikov) | ||
Jaibos Tampico Madero | 3 - 3 | Correcaminos de la UAT | ||
FC Avanhard Kramatorsk | 0 - 0 Hoãn | Polissya Zhytomyr | ||
VPK-Ahro Shevchenkivka | 0 - 0 | Kryvbas | ||
Metalist Kharkiv | 0 - 0 Dừng | MFK Mykolaiv | ||
Alians | 0 - 0 Dừng | FC Minaj | ||
Volyn | 1 - 1 | Nyva Ternopil | ||
Paernu Jalgpalliklubi | 1 - 3 | Tammeka U21 | ||
FC Suduroy | 4 - 3 | B71 Sandoy | ||
Brezice | 0 - 1 | Primorje | ||
Fuzinar | 5 - 0 | Drava Ptuj | ||
ND Ilirija Ljubljana | 1 - 0 | NK Dob | ||
Slovan Bratislava B | 0 - 1 | FC Rohoznik | ||
Sligo Rovers | 0 - 0 Hoãn | Longford Town | ||
Indjija | 4 - 0 | FK IMT Beograd | ||
Radnicki Sremska Mitrovica | 2 - 3 | Kabel Novi Sad | ||
Zarkovo | 2 - 1 | Timok | ||
Macva Sabac | 0 - 0 Hoãn | Zlatibor | ||
Rad Beograd | 3 - 4 | Buducnost Dobanovci | ||
Javor | 0 - 1 | FK Mladost Novi Sad | ||
Zaglebie Sosnowiec | 0 - 1 | Resovia | ||
Sandecja Nowy Sacz | 1 - 3 | Miedz Legnica | ||
Widzew Lodz | 3 - 1 | GKS Jastrzebie |