Lịch tranh tài bóng đá U21 Nga | |||||
05/11 17h00 | Din. Moscow U21 | vs | Ural U21 | - | |
05/11 17h00 | Ufa U21 | vs | Akademiya Konoplev U21 | +1/4 | - |
05/11 17h00 | Strogino Moscow U21 | vs | Nizhny Nov U21 | - 3/4 | - |
05/11 17h00 | ORS 5 U21 | vs | FK Sochi U21 | - | |
05/11 18h00 | Rubin Kazan U21 | vs | Spartak Mos. U21 | +3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Moldova | |||||
05/11 18h00 | Sfintul Gheorghe | vs | FC Balti | - | |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uzbekistan | |||||
05/11 18h00 | Lok. Tashkent | vs | Sogdiana Jizzakh | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Indonesia | |||||
05/11 18h15 | Persipura | vs | Bali United Pusam | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá U21 Nga | |||||
Bạn đang xem: Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và ngày mai trên kênh nào? | |||||
05/11 19h00 | Krasnodar U21 | vs | Khimki U21 | - | |
05/11 19h00 | CSKA Mos. U21 | vs | Kryliya Sov. U21 | - 1 | - |
05/11 19h00 | Chertanovo U21 | vs | Akhmat Gr. U21 | - 1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Iran | |||||
05/11 19h30 | Tractor SC | vs | Peykan | - | |
05/11 19h30 | Fajr Sepasi | vs | Esteghlal Tehran | +1 | - |
05/11 19h30 | Havadar SC | vs | Padideh Khorasan | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Israel | |||||
05/11 20h00 | H. Petah Tikva | vs | Kafr Qasim | +1/4 | - |
05/11 20h00 | HR Letzion | vs | Ahi Nazareth | - 1/4 | - |
05/11 20h00 | Beitar TA Ramla | vs | INR HaSharon | +0 | - |
05/11 20h00 | Maccabi Bnei Raina | vs | Hapoel Umm Al Fahm | +0 | - |
05/11 20h00 | AS Ashdod | vs | Hapoel Afula | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ai Cập | |||||
Xem thêm: Hình Ảnh Ly Trà Tắc - Cách Pha Trà Tắc Chuẩn Ngon Để Kinh Doanh | |||||
05/11 20h00 | Semouha Club | vs | Al Sharqiyah | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uzbekistan | |||||
05/11 20h15 | Navbahor | vs | Metallurg Bekabad | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Indonesia | |||||
05/11 20h45 | Persija Jakarta | vs | Barito Putera | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Armenia | |||||
05/11 21h00 | Pyunik | vs | FC Noah | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Montenegro | |||||
05/11 21h00 | Zeta | vs | FK Podgorica | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Iran | |||||
05/11 21h30 | Zobahan | vs | Sepahan | +3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Arập Xeut | |||||
05/11 21h35 | Al Ettifaq | vs | Al Taawon (KSA) | - | |
05/11 21h55 | Al Feiha | vs | Hazm | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá U23 Anh | |||||
05/11 22h00 | Southampton U23 | vs | Newcastle U23 | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga | |||||
05/11 22h00 | Lok. Moscow U21 | vs | Arsenal Tula U21 | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Belarus | |||||
05/11 22h00 | Rukh Brest | vs | Vitebsk | - 1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Moldova | |||||
05/11 22h00 | Milsami | vs | Petrocub | +1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia | |||||
05/11 22h00 | FK Vozdovac | vs | Cukaricki Belgrade | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bulgaria | |||||
05/11 22h15 | Lok. Sofia | vs | Beroe | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Romania | |||||
05/11 22h30 | Chindia Targoviste | vs | Gaz Metan Medias | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ai Cập | |||||
05/11 22h30 | Ghazl Al Mahalla | vs | ENPPI Cairo | +0 | - |
05/11 22h30 | Future FC | vs | Al Masry | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá C2 Châu Á | |||||
05/11 23h00 | Muharraq | vs | Nasaf Qarshi | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Lithuania | |||||
05/11 23h00 | FK Riteriai | vs | FK Panevezys | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Slovakia | |||||
05/11 23h00 | Trencin | vs | Zemplin Michalovce | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia | |||||
05/11 23h00 | NK Radomlje | vs | CM Celje | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Síp | |||||
05/11 23h00 | Apollon Limassol | vs | Doxa Katokopia | - 1 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG phái mạnh Phi | |||||
05/11 23h00 | SuperSport Utd | vs | TS Galaxy | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Arập Xeut | |||||
05/11 23h45 | Al Shabab (KSA) | vs | Al Nasr (KSA) | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG tía Lan | |||||
06/11 00h00 | Wisla Plock | vs | Nieciecza | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 cha Lan | |||||
06/11 00h00 | Odra Opole | vs | LKS Lodz | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Croatia | |||||
06/11 00h00 | Slaven Belupo | vs | HNK Gorica | +1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia | |||||
06/11 00h00 | Tammeka Tartu | vs | Tulevik Viljandi | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Serbia | |||||
06/11 00h00 | FK Novi Pazar | vs | Backa Topola | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Séc | |||||
06/11 00h00 | Jihlava | vs | MFK Vyskov | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
06/11 00h00 | Rizespor | vs | Alanyaspor | +1/4 | - |
06/11 00h00 | Gaziantep B.B | vs | Kasimpasa | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | |||||
06/11 00h00 | Tuzlaspor | vs | Denizlispor | - 1/2 | - |
06/11 00h00 | Istanbulspor AS | vs | Menemen Bld | - 1 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức | |||||
06/11 00h30 | Holstein Kiel | vs | Dynamo Dresden | - 1/2 | - |
06/11 00h30 | Nurnberg | vs | Wer.Bremen | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina | |||||
06/11 00h30 | PFK Aleksandriya | vs | Metalist 1925 Kharkiv | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Áo | |||||
06/11 00h30 | Floridsdorfer AC | vs | SV Lafnitz | +1/4 | - |
06/11 00h30 | Kapfenberg | vs | LASK Juniors | - 1/4 | - |
06/11 00h30 | Aust Lustenau | vs | Horn | - 1 1/2 | - |
06/11 00h30 | Wacker Innsbruck | vs | St.Polten | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||
06/11 01h00 | Salamanca | vs | Celta Vigo II | - 1/4 | - |
06/11 01h00 | UCAM Murcia | vs | Atl. Sanluqueno | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Đức | |||||
06/11 01h00 | Turkgucu-Ataspor | vs | Vik.Koln | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria | |||||
06/11 01h00 | Eltersdorf | vs | Memmingen | - 1/2 | - |
06/11 01h00 | Wacker Burghausen | vs | Unterhaching | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc | |||||
06/11 01h00 | Hertha Berlin II | vs | Lok.Leipzig | +1/4 | - |
06/11 01h00 | Babelsberg | vs | FC Eilenburg | - 1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam | |||||
06/11 01h00 | FSV Frankfurt | vs | Homburg | - 1/4 | - |
06/11 01h00 | Sonnenhof | vs | Offenbach | +1 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây | |||||
06/11 01h00 | M.gladbach II | vs | Essen | +1 | - |
06/11 01h00 | FC Koln II | vs | Wuppertaler | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp | |||||
06/11 01h00 | Annecy FC | vs | Le Mans | - 1/2 | - |
06/11 01h00 | Orleans | vs | Creteil | - 1/2 | - |
06/11 01h00 | FC Bastia-Borgo | vs | SO Cholet | +0 | - |
06/11 01h00 | Villefranche | vs | Avranches | - 3/4 | - |
06/11 01h00 | Chambly | vs | Sete | - 1/4 | - |
06/11 01h00 | Red Star 93 | vs | Chateauroux | - 1/4 | - |
06/11 01h00 | Boulogne | vs | Bourg Peronnas | +1/4 | - |
06/11 01h00 | Stade Lavallois | vs | Stade Briochin | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 người yêu Đào Nha | |||||
06/11 01h00 | Vilafranquense | vs | CD Estrela | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp | |||||
06/11 01h00 | Apoel FC | vs | AEL Limassol | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch | |||||
06/11 01h00 | Viborg | vs | Nordsjaelland | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | |||||
06/11 01h00 | Esbjerg FB | vs | Jammerbugt | - 1 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ai Cập | |||||
06/11 01h00 | Zamalek SC | vs | Ahly Cairo | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc | |||||
06/11 01h30 | Lubeck | vs | Weiche Flensburg | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây | |||||
06/11 01h30 | Preussen Munster | vs | Lippstadt | - 1 1/2 | - |
06/11 01h30 | A.Aachen | vs | SV Straelen | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Romania | |||||
06/11 01h30 | Arges Pitesti | vs | Botosani | +0 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Albania | |||||
06/11 01h45 | KF Tirana | vs | Dinamo Tirana | - | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Anh | |||||
06/11 02h00 | Norwich đô thị U23 | vs | Nottingham Forest U23 | +1/4 | - |
06/11 02h00 | Wolves U23 | vs | West Brom U23 | +0 | - |
06/11 02h00 | Derby County U23 | vs | Blackburn U23 | +0 | - |
06/11 02h00 | Brighton U23 | vs | Tottenham U23 | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG bồ Đào Nha | |||||
06/11 02h00 | Gil Vicente | vs | Arouca | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hà Lan | |||||
06/11 02h00 | Twente | vs | Heracles Almelo | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan | |||||
06/11 02h00 | PSV Eindhoven U21 | vs | TOP Oss | - 1/2 | - |
06/11 02h00 | Dordrecht 90 | vs | NAC Breda | +1 1/2 | - |
06/11 02h00 | Volendam | vs | Emmen | - 1/4 | - |
06/11 02h00 | AZ Alkmaar U21 | vs | MVV Maastricht | - 1/2 | - |
06/11 02h00 | Utrecht U21 | vs | Eindhoven | +0 | - |
06/11 02h00 | VVV Venlo | vs | Ajax U21 | +1/4 | - |
06/11 02h00 | Den Bosch | vs | De Graafschap | +1 1/4 | - |
06/11 02h00 | Helmond Sport | vs | Roda JC | +1 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Bỉ | |||||
06/11 02h00 | Lommel | vs | Excelsior Virton | - | |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hungary | |||||
06/11 02h00 | MTK Budapest | vs | Gyirmot SE | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||
06/11 02h00 | CSA/AL | vs | Remo/PA | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo | |||||
06/11 02h25 | Grazer AK | vs | SKU Amstetten | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Italia | |||||
06/11 02h30 | Cosenza | vs | Reggina | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Đức | |||||
06/11 02h30 | Mainz | vs | M.gladbach | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG bố Lan | |||||
06/11 02h30 | Slask Wroclaw | vs | Jagiellonia | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 tía Lan | |||||
06/11 02h30 | Arka Gdynia | vs | Podbeskidzie | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ | |||||
06/11 02h30 | Winterthur | vs | Stade L. Ouchy | - 1/4 | - |
06/11 02h30 | Neuchatel Xamax | vs | Schaffhausen | - 1/4 | - |
06/11 02h30 | Thun | vs | Vaduz | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Italia | |||||
06/11 02h45 | Empoli | vs | Genoa | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bắc Ai Len | |||||
06/11 02h45 | Larne | vs | Crusaders Belfast | - 1/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bỉ | |||||
06/11 02h45 | OH Leuven | vs | Oostende | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ireland | |||||
06/11 02h45 | St. Patrick"s | vs | Sligo Rovers | - 1/4 | - |
06/11 02h45 | Waterford Utd | vs | Shamrock Rovers | +1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Wales | |||||
06/11 02h45 | Bala Town | vs | Connah"s QN | +0 | - |
06/11 02h45 | Cefn Druids AFC | vs | Newtown AFC | +1 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá trác việt Anh | |||||
06/11 03h00 | Southampton | vs | Aston Villa | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Tây Ban Nha | |||||
06/11 03h00 | Athletic Bilbao | vs | Cadiz | - 1 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||
06/11 03h00 | Huesca | vs | Leganes | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||
06/11 03h00 | Andorra FC | vs | Real Betis B | - 3/4 | - |
06/11 03h00 | Zamora CF | vs | Badajoz | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Pháp | |||||
06/11 03h00 | Lens | vs | Troyes | - 3/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ireland | |||||
06/11 03h00 | Finn Harps | vs | Derry City | +0 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG người yêu Đào Nha | |||||
06/11 04h15 | Boavista | vs | Famalicao | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Argentina | |||||
06/11 05h00 | Defensa YJ | vs | Rosario Central | - 3/4 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||
06/11 05h00 | Avai/SC | vs | Vitoria/BA | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Paraguay | |||||
06/11 05h00 | River Plate (PAR) | vs | 12 de Octubre | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Argentina | |||||
06/11 06h30 | Instituto | vs | Villa Dalmine | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Giao Hữu ĐTQG | |||||
06/11 07h00 | El Salvador | vs | Bolivia | - | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina | |||||
06/11 07h00 | Atletico Rafaela | vs | Guillermo | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ecuador | |||||
06/11 07h00 | Emelec | vs | Mushuc Runa | - 1 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Argentina | |||||
06/11 07h10 | CA Mitre Salta | vs | Atletico Atlanta | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Argentina | |||||
06/11 07h15 | Lanus | vs | Estudiantes LP | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Brazil | |||||
06/11 07h30 | Londrina/PR | vs | Cruzeiro/MG | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Colombia | |||||
06/11 08h00 | Pereira | vs | Jag de Cordoba | - 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng tuyệt nhất Mỹ USL Pro | |||||
06/11 08h00 | SA Scorpions | vs | San Diego Loyal | - 1/2 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Mexico | |||||
06/11 08h00 | Puebla | vs | Toluca | - 1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Brazil | |||||
06/11 08h30 | Flamengo/RJ | vs | Atletico/GO | - 1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng tuyệt nhất Mỹ USL Pro | |||||
06/11 08h30 | El Paso Locomotive | vs | Oakland Roots | - 1 1/2 | - |
Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico | |||||
06/11 10h00 | Mazatlan FC | vs | Chivas Guad. | +1/4 | - |
Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Belarus | |||||
Hoãn | Sputnik Rechitsa | vs | Torpedo Zhodino | - |